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KUMB.NA. SSC/UKK1,/2026

FOMU YA KUJIUNGA KIDATO CHA TATU 2026

Tafadhali jaza fomu hii na uirudishe Shuleni kwa wakati.

SEHEMU YA KWANZA:
Taarifa muhimu za mwanafunzi, Mzazi, Mlezi na shule.

1. Jina Kamili

Kwanza kati mwisho
2. Tarehe ya kuzaliwa Jinsia KE/ME
Tarehe Mwezi  Mwaka.
3. Kabila/Utaifa /
4. Dini
5. Wilaya unayoishi
6. Jina la mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu :

Simu Na. i). ii)
7. Jina la ndugu/mlezi mwenye dhamana ya mtoto kwa niaba yako na
Anuani yake ya kudumu (fanya maamuzi sahihi):

Simu Na. i). ii)

8. Kazi ya Mzazi/Mlezi

9. Jina la Shule anayotoka
10.Namba ya simu ya mkuu wa shule/mtaaluma wa shule anayotoka

11. Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni
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SEHEMU YA PILI:
Uthibitisho wa Mzazi/mlezi na shule

KWA MZAZI/MLEZ1

Mimi Ninathibitisha kwamba
taarifa zote nilizotoa katika fomu hii ni za kweli kulingana na ufahamu wangu.
Nikishindwa kuzizingatia nipo tayari kwa hatua yoyote itakayochukuliwa na
shule dhidi yangu na mwanafunzi kwa mujibu wa sheria na kanuni za shule.

Sahihi

KWA MATUMIZI YA OFISI TU
Fomu imepokelewa mnamo tarehe...............cocoiiiiiiiiiiiiiii
Imepokelewa Na (JINa).......ouiuiniiit i
Sahihi. .. oo
Tarehe ...
Namba ya usajili ..........coooiiiiii

Sahihi ya Mkuu wa Shule na uthibitisho.




SEHEMU YA TATU:

maelekezo ya kujiunga na shule kwa kidato tatu - 2026

1. Shule itafunguliwa mnamo tarehe 05/01/2026. Utatakiwa kufanya maandalizi ya
mapema Kwa kuwasiliana na uongozi wa shule kabla ya tarehe 30/12/2025.

2. NAMNA YA KUJISAJILI

Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga zinapatikana kwa mawakala
maalumu wa shule, Shuleni na katika Tovuti ya shule kwa gharama ya shilingi 15,000/=
tu.

3. MTIHANI WA USAILI

Mwanafunzi atafanya mtihani wa kwanza maalumu wa usaili ambapo itamlazimu
apate wastani wa C, B au A ili afaulu kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya
Coastal sekondari. Baada ya kujiunga, mwanafunzi atafanya tena mtihani wa uhakiki
kwa somo la Hisabati na Kingereza. Picha atakuja kupigwa shuleni.

4. KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:
-Godoro tatu kwa sita (3x6)
-Chandarua cha futi tatu na nusu (3 %2)
- Shuka mbili - pinki Kwa wasichana na bluu kwa wavulana
- Vyombo vya kulia chakula:Sahani, Bakuli, Kikombe, Kijiko
- Chupa ya chai ndogo ya vikombe viwili.
- Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.
- Trunk (sanduku) la kuwekea nguo.
5. - Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare
nyumbani.
- Mwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa wasichana na soksi
nyeusi kwa wavulana (viatu vinaweza kuwa vya kamba au la)
- Mwanafunzi aje na raba nyeupe kwa ajili ya michezo (anaweza kuwa na pair zaidi
ya moja)
6. Ni kosa kwa mwanafunzi kuweka nywele dawa,kupaka kucha rangi, kubeba vipodozi
au nguo yoyote tofauti na sare ya shule. Mwanafunzi kwa mara ya kwanza anashauliwa

aripoti na sare ya shule aliyomaliza/anayotoka.

SEHEMU YA NNE:
Ada/michango ya shule Kwa kidato cha tatu 2026

1. Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa
mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo
katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.

2. Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu shule
ikishindwa kutoa huduma husika. Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.

3. Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na
maelekezo ya fomu hii.

4. Mwanafunzi atasimamishwa masomo mara moja ikiwa hatalipiwa ada/michango au
sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.



s MCHANGANUO WA ULIPAJI WA ADA KIDATO CHA TATU 2026

MWANAFUNZI WA KUTWA MWANAFUNZI WA BWENI
AWAMU TAREHE KIASI AWAMU TAREHE KIASI
| 31/12/2025 400,000/= | 31/12/2025 1,000,000/=
I 2713/2026 400,000/= I 27/03/2026 1,000,000/=
[l 2716/2026 400,000/= 1l 27/06/2026 1,000,000/=
JUMLA YA ADA | 1,200,000/= JUMLA YA ADA | 3,000,000/=
L MICHANGO
KUTWA BWENI
- Tahadhari «..ooveeeeii e, 10,000/ = 10,000/ =
= MICheZO... ..o, 20,000/ = 20,000/=
- Fulana...... oo 10,000/= 10,000/=
- Nemboyashule .................o 5,000/= 5,000/=
- Kitambulisho ....ccooveiiii i 10,000/ = 10,000/=
- Sarezashulembili............c.ooooviiiiiiiii. 120,000/= 120,000/ =
- Nguo za kushindia (shamba dress)............ - 50,000/ =
- Track suti 1..ooooniiiii e 30,000/ = 30,000/=
o SWeater T o 20,000/ = 20,000/=
- Remedial ..............co 80,000/= 80,000/=
JUMLA 325,000/= 375.000/=
IL MICHANGO MENGINE:

+ Mchango wa chakula kwa mwaka kwa mwanafunzi wa kutwa ni Tsh. 500,000/=

(mchango huu unalipwa kwa awamu nne)- inalipwa cash.

+ MWANAFUNZI AJE NA:

-REAM PAPER BANDO 2

+ SQUEEZER moja (1) na FAGIO la kufagalia ndani moja (1) - kwa ajili ya usafi

ZINGATIA:

- Mwanafunzi afike shuleni na karatasi nyeupe (ream paper) bando mbili

ilivyoonyeshw hapo juu (lazima

kama

-  MICHANGO yote iliyoorodheshwa hapo juu inalipwa cash shuleni na kwa awamu
moja tu (pale mwanafunzi anapojiunga na shule)

Ada inalipwa moja kwa moja kupitia Akaunti ya shule ifuatayo:-

I

AZANIA BANK: ACC. NAME - COASTAL HIGH SCHOOL ACC. NO.

025000001723



MAELEKEZO MAALUM:

Nidhamu, taaluma na mawasiliano.

1.

Ni kosa kwa mwanafunzi kukaa au kuzungumza na mwanafunzi
asiye wa jinsi yake isipokuwa kwa idhini ya mwalimu tu na iwe
chini ya usimamizi wake.

Mwanafunzi wa kike anaruhusiwa kusuka “milazo” tu na si mtindo
mwingine. Ni kosa mwanafunzi kuweka nywele dawa kwasababu
zozote zile isipokuwa kwa maelekezo ya daktari wa serikali.

Ili mwanafunzi aende darasa linalofuata sharti afaulu mtihani
maalumu wa darasa alilopo. Ni ufaulu wa daraja la kwanza na pili
pekee utakubalika.

Mzazi/ mlezi hataruhusiwa kuwasiliana na mtoto kupitia simu ya
mtu yoyote isipokuwa ya Mkuu wa shule/makamu mkuu wa shule.
Ni kosa kuwasiliana kwa namna yoyote na mwanafunzi kupitia
mtumishi yoyote isipokuwa waliotajwa.

Ugonjwa wowote hatari alionao mtoto lazima uthibitishwe na
Daktari wa serikali na taarifa itolewe kwa mandishi katika ofisi ya
mkuu wa shule.

Kila mzazi na mwanafunzi watalazimika kupata na kupitia kitabu
malumu cha sheria za shule siku mtoto atakayoripoti shule kisha
atasaini kitabu maalumu cha kukubaliana na sheria na taratibu za
shule.

Mzazi/mlezi atapaswa kulipa michango ya ziada ya kawaida
ikiwa kutakuwa na mabadiriko.

Kutakuwa na siku mbili za kutembelea wanafunzi kwa muhula
mzima wa masomo. Tarehe utapatiwa siku ya kuripoti shuleni na
motto.

Kutakuwa na ziara mbili kubwa za masomo (study tours) nje ya
Mkoa wa Tanga. Taarifa na utaratibu atapewa mzazi siku ya
kuripoti shuleni.
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MEDICAL EXAMINATION FORM

PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr./Miss (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness s for a full-time schooling
course. The examination should include the following categories (iii) each category or subcategory of
which will render the applicant eligible in case of a direct pregnancy (category 1V) will also render a girl
candidate ineligible for the course.

PART B:
MEDICAL CERTIFICATE
(To be completed by Government medical officer)

[ have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and mentally fit/unfit for a
full schooling course.

i. EYe — SIght. .o e

il. Hearing ... e

iil. LIMDUS oottt et e e e e e s

iv. Speech ..o Venereal ..o

V. Disease(s)....ccueeereereremennens Leprosy....ccccereeevensennes EpIlepSy..ceoeeeirer e
Neuroses ......c.cocovveervereenns Pregnancy ..o e e

(014 o = Y= iy (oY R0 LT =T Y

Station:

Designation:

Name:

Signature: Date:




SEHEMU YA SITA:
Taarifa kuhusu shule kwa ufupi.

1) Shule ya Sekondari Coastal ni shule ya binafsi chini ya kampuni ya Bright & Mathew
enterprises LTD iliyosajiliwa kuanzia tarehe 10/09/2000 kwa namba ya usajili 5.977 kwa
mujibu wa kifungu 26 cha sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978.usajili huo ulikuwa ni kwa
kidato cha tano na sita pekee. Mnamo tarehe 22/8/2011 shule ilipata kibali cha kuanzisha
masomo ya kidato cha kwanza hadi cha nne (1-4), namba ya kituo cha mtihani ni $.1174.

2) Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga, kata
ya Chumbageni Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni. Kutoka stendi ya
zamani hadi shuleni ni shilingi 1000/=kwa Pikipiki, na shilingi 500/=kwa daladala.

3) Shule ina kidato cha kwanza hadi kidato cha sita. Shule haifungamani na dini wala
kabila wala aina yoyote ya itikadi yenye uelekeo wa kundi fulani.

4) Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi, Sanaa na
biashara. Masomo yanayofundishwa Kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni;
Mathematics, Chemistry, Biology, Physics, History, Civics, Geography, English
Literature, English language, Kiswahili, book keeping na commerce kwa upande wa
kidato cha tano na sita, tahasusi (combinations) zilizopo ni HKL, HGK,HGL,HGE,
EGM, PCB, PCM na CBG.

5) Shule ina walimu wa kike na kiume kwa uwiano sawa na idadi ya wanafunzi. Shule
ina mabweni (self-contained rooms), maabara na maktaba ya kisasa.

6) Shule imezungukwa na uzio, ina ulinzi wa CCTV camera, ina walinzi imara. Pia shule
imezungukwa na vituo vya afya viwili, mahakama kuu ya mkoa, kituo kikuu cha polisi

Hindi unafika vema.

SEHEMU YA MWANAFUNZI/ MZAZI1

Mimi.. .. . ceeereeneeenne.. (Mwanafunzi) kidato
cha kwanza nimesoma, nlmeelewa na kukubah sherla na taratlbu hlZl za shule, nitazifuata na
kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI

JINA LA MZAZI1 SAHIHI




